REPUBLIC OF KENYA

National Mining Corporation Service Delivery Charter

Pioneering Inclusive and Sustainable Mining Innovations
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CORE VALUES COMMITMENT




REPUBLIC OF KENYA

Hati ya Huduma ya Shirika la Uchimbaji Madini la Taifa

Tamko la Maono Kuwa kiongozi katika uwekezaji
endelevu katika maendeleo ya rasilimali madini kwa

Kenya yenye mafanikio katika uchumi wa dunia.

Kuanzisha Ubunifu Endelevu na Jumuishi katika Uchimbaji Madini

Kushiriki katika utafutaji, uchimbaji, na uwekezaji wa
rasilimali madini katika soko la dunia lenye mabadiliko

ili kuendeleza mabadiliko ya kijamii na kiuchumi ya Kenya.

Namba

Huduma/Vyombo

Utafutaji wa Madini

Masharti ya Kupata
Huduma/Vyombo

* Maombi kwa maandishi kupitia ofisi ya Mkurugenzi
Mtendaji.

* Fomu ya maombi iliyojaa:
- Ushirikiano.
- Vyama vya pamoja.

Gharama

Kulingana na
makubaliano ya
ubia / ubia

Muda wa
Utendaji

Kama ilivyoainishwa katika
makubaliano ya ubia/ubia

Kwa mujibu wa

Kama ilivyoainishwa katika

huduma/
makandarasi

ununuzi, hati ya uwasilishaji, cheti cha kutosheleza
kodi, mkataba, ankara, ankara ya iTax)

2. Ongezel_(o la - Maomb!.kwa maandishi kupitia ofisi ya Mkurugenzi makubaliano ya makubaliano ya madini
Thamani ya Madini Mtendaiji. o
. D madini
na Biashara * Fomu ya maombi iliyojaa.
* Uthibitisho wa malipo.
3 Maendeleo ya Mgodi| ®* Maombi kwa maandishi kupitia ofisi ya Mkurugenzi |Kulingana na Kama ilivyoainishwa katika
Mtendaji. makubaliano ya makubaliano ya kukodisha
* Fomu ya maombi iliyojaa. kukodisha
* Uthibitisho wa malipo.
4 Huduma za Ushauri | Maombi kwa maandishi kwa huduma au utaalamu Imedhamiriwa na | Kama ilivyoainishwa katika
: kupitia ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji. wigo wa kazi na wigo wa kazi na huduma
* Fomu ya maombi iliyojaa. huduma
* Uthibitisho wa malipo.
5. Maswali * Maandishi Bure ERISCINS
. Mawasil.ia_no kwa simu. Bure Kubali mara moja na ujibu
* Zuru Ofisi ya NAMICO ndani ya siku O hadi 14
6. | Kushughulikia * Lalamiko rasmi Bure xuklr! rr;faral moja.
Malalamiko zimio linaloongozwa na
azimio la ndani
7. Maabara *Maombi kwa maandishi kupitia ofisi ya Mkurugenzi Imedhamiriwa na Imedhamiriwa na
Mtendaji. wigo wa kazi na wigo wa kazi na
*Fomu ya maombi iliyojaa. huduma huduma
*Uthibitisho wa malipo.
e : o : : : Imedhamiriwa na Kama ilivyoainishwa ndani ya
Tathmini ya Zabuni/ | e« Imeainishwa katika masharti ya rejea. : L . :
8. = . / LR wigo wa kazi na | hati ya manunuzi
huduma
9. |Malipo kwa watoa |*® Upokeaji wa nyaraka zinazokubalika (amri ya Bure Siku 30 kwa mujibu wa

masharti ya mkataba baada
va kupokea hati zote
zinazoidhinishwa

TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA USTADI KATIKA TOA HUDUMA.

Huduma yoyote/ bidhaa zinazotolewa ambazo hazikidhi viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote ambaye
hajafikia ahadi ya heshima na ustadi katika utoaji wa huduma anapaswa kuripotiwa kwa:

Mkurugenzi Mtendaji
Shirika la Uchimbaji Madini la Taifa

P. O. Box 115 - 00100, Nairobi Kenya.

Kituo cha KWFT, Ghorofa ya 4, Kiambere - Masaba Road.
Simu: +254 207 869 420

Barua pepe: info@namico.go.ke; complaint@nmckenya.go.ke
Tovuti: https://www.namicokenya.go.ke

Katibu wa Kamisheni/Mkurugenzi Mtendaji

Kamisheni ya Haki za Utawala, Ghorofa ya Pili,
West End Towers
Waliyaki Way, Nairobi

P.O Box 20414 - 00200, Nairobi

Simu: +254 020 2270000/2303000
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke

Imani kuu zinazochochea NAMICO, na zinazobainisha
\ \ viwango vinavyotarajiwa vya tabia na utamaduni ni pamoja

na.

a. Uzalendo b.
c. Uendelevu d.

Ubunifu
Uaminifu

e. Usalama na Ulinzi

Kuwa kiongozi katika uwekezaji endelevu katika
maendeleo ya rasilimali madini kwa Kenya
venye mafanikio katika uchumi wa dunia.
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